Giá bán: 10.590.000 VND
PC Intel NUC BXNUC8I5INHX
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5 8265U 1.60 GHz up to 3.90 GHz, 6MB |
| Dung lượng ram | LPDDR3-1866/2133 max 8GB |
| Dung lượng ổ đĩa | 2.5 |
| Chipset đồ họa | Radeon™ 540X 2GB GDDR5 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | 2x front and 2x rear USB 3.1 Gen2; 2x USB 2.0 via internal headers |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | Intel |
| Case | Intel |
