Giá bán: 13.290.000 VND
NUC BXNUC10i7FNH2
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10710U 1.10 GHz Up to 4.70 GHz, 12 MB |
| Dung lượng ram | DDR4-2666 1.2V SO-DIMM |
| Dung lượng ổ đĩa | 2.5" HDD/SSD + M.2 SATA SSD (RAID-0 RAID-1) |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Intel® Wi-Fi 6 AX201 |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | Intel |
| Case | Intel |
