Giá bán: 7.190.000 VND
NUC BXNUC10i3FNH2
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10110U 2.10 GHz up to 4.10 GHz, 4MB |
| Dung lượng ram | DDR4-2666 1.2V SO-DIMM |
| Dung lượng ổ đĩa | 2.5" HDD/SSD + M.2 SATA SSD (RAID-0 RAID-1) |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Intel® Wi-Fi 6 AX201 |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | Intel |
| Case | Intel |
