Giá bán: 10.690.000 VND
Máy bộ Lenovo V530-15ICB (i5 8500/4GB/1TB/Dos) (10TVA00EVA)
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8500 ( 3.00 GHz - 4.10 GHz / 9MB / 6 nhân, 6 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 32GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 7200RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | 2 x USB 3.1 , 6 x USB 3.0 , 2 x USB 2.0 , 5 x 3.5 mm , LAN 1 Gb/s |
| HĐH kèm theo máy | Free DOS |
| Keyboard + Mouse | LENOVO |
| Case | LENOVO |
