Giá bán: 10.690.000 VND
Máy bộ Lenovo V50t 13IMB 11HD0012VA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400 (2.90GHz Upto 4.30GHz, 6 Cores 12 Threads, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB(1x 4GB) UDIMM DDR4 2666Mhz (2 khe, tối đa 32GB) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 7200rpm 3.5 |
| Chipset đồ họa | Integrated Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | PC DOS |
| Keyboard + Mouse | LENOVO |
| Case | LENOVO |
