Giá bán: 8.950.000 VND
Máy bộ Lenovo V50t-13IMB 11ED002TVA
Máy bộ Lenovo V50t-13IMB 11ED002TVA
- CPU: Intel Core i3-10100 (3.60 GHz - 4.30 GHz/6MB/4 nhân, 8 luồng)
- RAM: 1 x 4GB DDR4 2933MHz (2 Khe cắm, Hỗ trợ tối đa 32GB)
- Đồ họa: Intel UHD Graphics 630
- Lưu trữ: 256GB M.2 NVMe SSD/
- Bàn phím + Chuột Lenovo
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100 ( 3.60 GHz - 4.30 GHz / 6MB / 4 nhân, 8 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2933MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 32GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 NVMe SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Bluetooth 4.2, WiFi 802.11ac |
| HĐH kèm theo máy | Free DOS |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | Lenovo |
