Giá bán: 9.290.000 VND
Máy bộ Lenovo V50s 07IMB 11EF004BVN
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100 3.6Ghz up to 4.3GHz, 6MB |
| Dung lượng ram | 1x 4GB UDIMM DDR4-2666 (2 slot) max 32GB |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD M.2 2242 PCIe NVMe |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | Lenovo |
| Case | Lenovo |
