Giá bán: 8.790.000 VND
Máy bộ Lenovo V50s 07IMB 11EF003HVA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100(3.60GHz Upto 4.30GHz, 4 Cores 8 Threads, 6MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB(1x 4GB) UDIMM DDR4-2666Mhz (2 khe, tối đa 32GB) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD M.2 2242 PCIe NVMe |
| Chipset đồ họa | Integrated Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | PC DOS |
| Keyboard + Mouse | Lenovo |
| Case | Lenovo |
