Giá bán: 8.990.000 VND
Máy bộ LENOVO V530-15ICB 10TVS0LY00
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-9100 ( 3.60 GHz up to 4.20 GHz / 6MB / 4 nhân, 4 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 32GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | , 1TB HDD 7200RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | 2 x USB 3.1 , 6 x USB 3.0 , 2 x USB 2.0 , 5 x 3.5 mm , LAN 1 Gb/s |
| HĐH kèm theo máy | Free DOS |
| Keyboard + Mouse | Lenovo |
| Case | Lenovo |
