Giá bán: 9.690.000 VND
Máy bộ LENOVO ThinkCentre M70T 11EVS00R00
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100 3.60 GHz,6MB |
| Dung lượng ram | 1x 4GB DDR4-2666 |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 7200rpm 3.5" |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD±RW |
| Giao tiếp mạng | BT5.0, Wifi |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | LENOVO |
| Case | LENOVO |
