Giá bán: 27.590.000 VND
Máy tính để bàn/ PC HP AIO ProOne 600 G4 (i7 8700T/1x8GB/1TB/Radeon535 2GB/Win10) 21.5" FHD Touch (5AW50PA)
Máy tính để bàn/ PC HP AIO ProOne 600 G4 (i7 8700T/1x8GB/1TB/Radeon535 2GB/Win10) 21.5" FHD Touch (5AW50PA)
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-8700T ( 2.40 GHz up to 4.00 GHz / 12MB / 6 nhân, 12 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 8GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 16GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 7200RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 / Radeon 535 2GB GDDR5 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | Bluetooth 5.0 ; WiFi 802.11ac |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Pro |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | |
