Giá bán: 20.490.000 VND
Máy tính HP Pavilion TP01-1118d 180S8AA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10700 |
| Dung lượng ram | 8GB(1 x 8GB) DDR4-2933Mhz SDRAM |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200 rpm SATA HDD |
| Chipset đồ họa | GEFORCE GTX 1650 4GB |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home 64 |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
