Giá bán: 10.390.000 VND
Máy bộ HP S01-pF1000d 46J90PA
Máy bộ HP S01-pF1000d 46J90PA
CPU: Intel Core i3-10105 3.70 GHz up to 4.40 GHz, 6MB
RAM: 1 x 8GB DDR4/ 3200MHz (2 slots)
Ổ cứng: 256GB SSD PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 630
Ổ đĩa quang: DVDRW
Cân nặng: 3.633 kg
OS: Win 10 bản quyền
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10105 3.70 GHz up to 4.40 GHz, 6MB |
| Dung lượng ram | 1 x 8GB DDR4/ 3200MHz (2 slots) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wifi 802.11 ac, Bluetooth 4.2 |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
