Giá bán: 6.500.000 VND
Máy bộ HP S01-pF0303d 7XE48AA
| Bộ vi xử lý | Intel Pentium Gold G5420 3.80 GHz, 4MB |
| Dung lượng ram | 4 GB DDR4-2400 SDRAM (1 x 4 GB) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200 rpm SATA |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | Integrated 10/100/1000 GbE LAN, Bluetooth® 4.2 |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home SL 64-bit |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
