Giá bán: 19.990.000 VND
Máy bộ HP ProOne 400 G6 AiO 24 Touch 231F1PA
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-10500T (2.30Ghz Upto 3.80GHz, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB (1 x 8GB) DDR4-2666Mhz (2 khe) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Chipset đồ họa | Intel® HD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home Single Language 64 |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
