Giá bán: 17.650.000 VND
Máy bộ HP ProOne 400 G6 AiO 24 Touch 231F0PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100T 3.00 GHz,6MB |
| Dung lượng ram | 4 GB DDR4-2666 SDRAM (1 x 4 GB) ( 2 Slot) Max 64 GB DDR4 |
| Dung lượng ổ đĩa | 256 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Chipset đồ họa | Intel® HD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
