Giá bán: 26.900.000 VND
Máy bộ HP ProOne 400 G6 AiO 24 Touch 230T5PA
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i7-10700T (2.0 GHz base frequency, up to 4.5 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 16 MB L3 cache, 8 cores) |
| Dung lượng ram | 8 GB DDR3-2933 SDRAM (2 Khe Ram laptop) |
| Dung lượng ổ đĩa | 512 GB Intel® PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Chipset đồ họa | AMD Radeon 630 - 2GB |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10Home bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
