Giá bán: 17.590.000 VND
Máy bộ HP ProOne 400 G6 AiO 24 NonTouch 231D9PA
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-10500T (2.30Ghz Upto 3.80GHz, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB (1 x 8GB) DDR4-2666Mhz (2 khe Ram Laptop) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1 TB 5400 rpm SATA HDD (x1 slot SSD M2 NVME PCIE) |
| Chipset đồ họa | Intel® HD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home Single Language 64bit |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
