Giá bán: 12.790.000 VND
Máy bộ HP ProDesk G7 Microtower 22C44PA
Máy bộ HP ProDesk G7 Microtower 22C44PA
CPU: Intel Core i5-10500 3.1 GHz up to 4.5 GHz, 12MB
RAM: 1 x 8GB DDR4-3200MHz (2 slots)
Ổ cứng: 1TB 7200 rpm SATA3 HDD
VGA: Intel UHD Graphics 630
Ổ đĩa quang: DVDRW
Cân nặng: 5.184 kg
OS: Win 10 bản quyền
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10500 3.1 GHz up to 4.5 GHz, 12MB |
| Dung lượng ram | 1 x 8GB DDR4-3200MHz (2 slots) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200 rpm SATA3 HDD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wifi 802.11 ac, Bluetooth 5.0 |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
