Giá bán: 8.590.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 405 G4 7MC65PA
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 3 2200GE (3.2 Upto 3.6GHz, 4 nhân 4 luồng, 6MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 2666MHz |
| Dung lượng ổ đĩa | 500GB HDD 7200rpm |
| Chipset đồ họa | radeon Vega 8 Graphics |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | LAN |
| HĐH kèm theo máy | PC DOS |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
