Giá bán: 15.990.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G7 SFF 22F83PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10700 (2.90GHz Upto 4.80GHz, 8 Cores 16 Threads, 16MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB(1 x 8GB) DDR4-2933Mhz SDRAM (2 khe) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm SATA HDD (x1 slot M2.2280 SSD) |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
