Giá bán: 12.990.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G7 SFF 22B66PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400 2.90 GHz, 12MB |
| Dung lượng ram | 8GB DDR4 2666Mhz (x2 slot Max 64GB) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB PCIe NVMe SSD (x1 Slot HDD 3.5" SATA) |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
