Giá bán: 16.490.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G7 Microtower 46L52PA
Máy bộ HP ProDesk 400 G7 Microtower 46L52PA
CPU: Intel Core i7-10700 2.90 GHz up to 4.80 GHz, 16MB
RAM: 1 x 8GB DDR4/ 3200MHz (2 slots)
Ổ cứng: 256GB SSD PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 630
Ổ đĩa quang: No DVDRW
Cân nặng: 4.54 kg
OS: Win 10 bản quyền
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10700 2.90 GHz up to 4.80 GHz, 16MB |
| Dung lượng ram | 1 x 8GB DDR4/ 3200MHz (2 slots) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | No DVD |
| Giao tiếp mạng | Wifi 802.11 ac, Bluetooth 5.0 |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
