Giá bán: 18.190.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G7 Microtower 22F92PA
Máy bộ HP ProDesk 400 G7 Microtower 22F92PA
CPU: Intel Core i7-10700 2.90 GHz up to 4.80 GHz, 16MB
RAM: 8GB DDR4-2666 SDRAM (1x8GB) ( 2 Slot)
Ổ cứng: 1 TB 7200 rpm SATA HDD
VGA: AMD Radeon R7 430 Graphics 2GB GDDR5
Ổ đĩa quang: DVDRW
Bàn phím + Chuột HP
OS: Win 10 bản quyền
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10700 2.90 GHz up to 4.80 GHz, 16MB |
| Dung lượng ram | 8GB DDR4-2666 SDRAM (1x8GB) ( 2 Slot) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1 TB 7200 rpm SATA HDD |
| Chipset đồ họa | AMD Radeon R7 430 Graphics 2GB GDDR5 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Bluetooth 5.0 |
| HĐH kèm theo máy | Wifi 802.11a/b/g/n/ac, Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
