Giá bán: 9.590.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G7 Microtower 22C53PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100 3.60 GHz 4.30 GHz, 6MB |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4-2666 SDRAM (1x4GB) ( 2 Slot) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD (x1 HDD 3.5" Sata) |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 Home x64 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
