Giá bán: 10.090.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G6 SFF 7YC99PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-9100 ( 3.60 GHz up to 4.20 GHz / 6MB / 4 nhân, 4 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 32GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 NVMe SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | 1 x M.2 NVMe WLAN (2230) , 3 x 3.5 |
| HĐH kèm theo máy | Free DOS |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
