Giá bán: 7.690.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G6 MT 7YT01PA
| Bộ vi xử lý | Intel Pentium Gold G5420 3.80 GHz, 4MB |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 |
| Dung lượng ổ đĩa | 500GB 7200 RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
