Giá bán: 15.590.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G6 MT 7YH40PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-9700 ( 3.00 GHz - 4.70 GHz / 12MB / 8 nhân, 8 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 8GB DDR4 2666MHz ( 2 Khe cắm Hỗ trợ tối đa 32GB ) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 NVMe SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | 4 x USB 3.1 , 4 x USB 2.0 , 2 x 3.5 mm , LAN 1 Gb/s |
| HĐH kèm theo máy | Free DOS |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
