Giá bán: 16.790.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G6 MT 7YH24PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-9700 (3.00 GHz Upto 4.70 GHz, 8 Cores 8 Threads, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB DDR4 |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 NVMe SSD |
| Chipset đồ họa | AMD Radeon R7 430 2GB GDDR5 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | 4 x USB 3.1 , 4 x USB 2.0 , 2 x 3.5 mm , LAN 1 Gb/s |
| HĐH kèm theo máy | Free DOS |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
