Giá bán: 11.890.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G6 MT 7YH21PA-WL
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5 9500 3.00 GHz up to 4.40 GHz, 9MB |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wifi 802.11 |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
