Giá bán: 12.890.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G6 MT 3K078PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-9500 (3.00GHz Upto 4.40GHz, 6 Cores 6 Threads, 9MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB(1 X 8 GB) DDR4-2666Mhz SDRAM |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB PCIe® NVMe™ SSD |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | LAN 1 Gb/s |
| HĐH kèm theo máy | FreeDos |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
