Giá bán: 8.990.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G6 227Q1PA Mini
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100T (3.00 GHz Upto 3.80 GHz, 4 Cores 8 Threads, 6MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB (1x4GB) DDR4-2666Mhz |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 2280 PCIe NVMe SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Intel® Wi-Fi 6 AX200 (2×2) |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
