Giá bán: 10.190.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G6 12D69PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-9100 3.60 GHz, 6MB |
| Dung lượng ram | 8GB |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | |
| HĐH kèm theo máy | Free Dos |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
