Giá bán: 10.399.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G5 SFF 4VQ87PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-8100 (3.60GHz, 4 Cores 4 Threads, 6MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB(1x4GB) DDR4 2666Mhz |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm SATA 3.5 |
| Chipset đồ họa | Đồ họa Intel® UHD 630 |
| Loại đĩa quang | DVDWR |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | FreeDOS |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
