Giá bán: 12.710.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G5 SFF 4TT18PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8500 (3.00 upto 4.10GHz, 6 Cores 6 Threads, 9MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 2666Mhz (2 khe) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm SATA 3.5 |
| Chipset đồ họa | Đồ họa Intel® UHD 630 |
| Loại đĩa quang | DVDWR |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | FreeDOS2.0 |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
