Giá bán: 10.199.000 VND
Máy bộ HP ProDesk 400 G4 4SA31PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-8100T (3.10GHz, 4 Cores 4 Threads, 6MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB (1x4GB) DDR4 2666Mhz SODIMM |
| Dung lượng ổ đĩa | 500GB 7200rpm 2.5 |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | FreeDOS |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
