Giá bán: 19.690.000 VND
Máy bộ HP Pavilion TP01-1134d 22X46AA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-10700F (2.90 GHz - 4.80 GHz/16MB/8 nhân, 16 luồng) |
| Dung lượng ram | 1 x 8GB DDR4 2666MHz (2 Khe cắm, Hỗ trợ tối đa 64GB) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 NVMe SSD/ |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
