Giá bán: 13.290.000 VND
Máy bộ HP Pavilion TP01-1132d 22X44AA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400 (2.90 GHz - 4.30 GHz/12MB/6 nhân, 12 luồng) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz (2 Khe cắm, Hỗ trợ tối đa 64GB) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 NVMe SSD/ |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
