Giá bán: 12.990.000 VND
Máy bộ HP Pavilion TP01-1116d 180S6AA (Silver)
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400 2.90 GHz,12MB |
| Dung lượng ram | 8GB |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD |
| Chipset đồ họa | GEFORCE GT 730 2GB |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Bluetooth 4.2, Realtek Wi-Fi 5 (1x1) |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
