Giá bán: 14.890.000 VND
Máy bộ HP Pavilion TP01-1114d 180S4AA (Silver)
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400 2.90 GHz,12MB |
| Dung lượng ram | 8GB |
| Dung lượng ổ đĩa | 512GB SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Realtek Wi-Fi 5 (1x1), Bluetooth 4.2 |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
