Giá bán: 12.490.000 VND
Máy bộ HP Pavilion 590-p0112d 6DV45AA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-9400 (2.90 GHz Upto 4.10 GHz, 6 Cores 6 Threads, 9MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB DDR4 |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB HDD 7200rpm |
| Chipset đồ họa | Nvidia GT730 2GB |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home 64 bit |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
