Giá bán: 20.990.000 VND
Máy bộ HP Pavilion 590 TP01-0140d 7XF50AA
| Bộ vi xử lý | Intel Pentium i7-9700 (3.00GHz upto 4.70GHz, 8 Cores 8 Threads, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB(1 x 8 GB) DDR4 2666Mhz |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm SATA |
| Chipset đồ họa | NVIDIA GeForce GTX1650 4GB GDDR5 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home 64 |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
