Giá bán: 7.690.000 VND
Máy bộ HP 390 M01-F0303d 7XE18AA
| Bộ vi xử lý | Intel Pentium Gold G5420 (3.80GHz, 2 Cores 4 Threads, 4MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB(1 x 4 GB) DDR4 2400Mhz |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm SATA |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 610 |
| Loại đĩa quang | DVD/CD RW |
| Giao tiếp mạng | Bluetooth 4.2 ; WiFi 802.11ac |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home SL 64-bit |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
