Giá bán: 7.090.000 VND
Máy bộ HP 390-0011d 6DV56AA
| Bộ vi xử lý | Intel Pentium G5420 ( 3.80 GHz / 4MB / 2 nhân, 4 luồng ) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz |
| Dung lượng ổ đĩa | 500GB HDD 7200RPM |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 610 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
