Giá bán: 7.490.000 VND
Máy bộ HP 290-p0113d 6DV54AA
| Bộ vi xử lý | Intel Pentium Gold G5420 3.80 GHz,4MB |
| Dung lượng ram | 4GB DDR4 2400MHz |
| Dung lượng ổ đĩa | 500GB 7200rpm |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 610 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Lan 10/100/1000 Mbps |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
