Giá bán: 11.790.000 VND
Máy bộ HP 285 Pro G6 MT 320A5PA
Máy bộ HP 285 Pro G6 MT 320A5PA
CPU: AMD Ryzen 5 4600G 3.7 Ghz up to 4.2 GHz, 8MB
RAM: 8GB (1 x 8 GB) DDR4-3200 ( 2 slot)
Ổ cứng: 256GB M.2 2280 PCIe NVMe SSD
VGA: Radeon Vega 7 Graphics
Ổ đĩa quang: No DVD-RW
Cân nặng: 5.52 kg
OS: Win 10 bản quyền
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen 5 4600G 3.7 Ghz up to 4.2 GHz, 8MB |
| Dung lượng ram | 8GB (1 x 8 GB) DDR4-3200 ( 2 slot) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 2280 PCIe NVMe SSD |
| Chipset đồ họa | Radeon Vega 7 Graphics |
| Loại đĩa quang | No DVD-RW |
| Giao tiếp mạng | Wifi 802.11a/b/g/n/ac (1x1), Bluetooth 4.2 |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
