Giá bán: 9.500.000 VND
Máy bộ HP 280 Pro G6 Microtower 2E9N9PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-10100 (3.60 GHz - 4.30 GHz/6MB/4 nhân, 8 luồng) |
| Dung lượng ram | 1 x 4GB DDR4 2666MHz (2 Khe cắm, Hỗ trợ tối đa 64GB) |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB M.2 NVMe SSD/ |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
