Giá bán: 11.490.000 VND
Máy bộ HP 280 Pro G6 1D0L2PA Microtower
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400 (2.90GHz Upto 4.30GHz, 6 Cores 12 Threads, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 4GB (1 x 4GB) DDR4-2666Mhz (2 khe) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm SATA HDD |
| Chipset đồ họa | Intel® HD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home |
| Keyboard + Mouse | USB |
| Case | HP |
