Giá bán: 12.690.000 VND
Máy bộ HP 280 Pro G5 SFF 33L28PA
Máy bộ HP 280 Pro G5 SFF 33L28PA
CPU: Intel Core i5-10400 2.90 GHz up to 4.30GHz, 12MB
RAM: 8GB DDR4
Ổ cứng: 256GB SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Ổ đĩa quang: DVDRW
Cân nặng: 4.04 kg
OS: Win 10 bản quyền
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400 2.90 GHz up to 4.30GHz, 12MB |
| Dung lượng ram | 8GB DDR4 |
| Dung lượng ổ đĩa | 256GB SSD |
| Chipset đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wifi 802.11 ac, Bluetooth 4.2 |
| HĐH kèm theo máy | Win 10 bản quyền |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
