Giá bán: 11.990.000 VND
Máy bộ HP 280 Pro G5 SFF 33L27PA
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-10400 (2.90GHz Upto 4.30GHz, 6 Cores 12 Threads, 12MB Cache) |
| Dung lượng ram | 8GB(1 x 8GB) DDR4-2666Mhz (2 khe) |
| Dung lượng ổ đĩa | 1TB 7200rpm SATA HDD (x1 SSD M2 Sata PCIE NVME) |
| Chipset đồ họa | Intel® UHD Graphics 630 |
| Loại đĩa quang | DVDRW |
| Giao tiếp mạng | Wlan + Bluetooth |
| HĐH kèm theo máy | Windows 10 Home |
| Keyboard + Mouse | HP |
| Case | HP |
